Sabon samfur | Babban mataimaki don madaidaicin sarrafa zafin jiki yana samuwa yanzu

Yawancin ma'aikatan dakin gwaje-gwaje sun fuskanci takaici masu zuwa:
· Mantawa da kunna ruwan wanka kafin lokaci, yana buƙatar dogon jira kafin a sake buɗewa
· Ruwan da ke cikin wanka na ruwa yana raguwa a kan lokaci kuma yana buƙatar sauyawa da tsaftacewa akai-akai
· Damuwa game da kurakuran kula da zafin jiki yayin shirya samfurin da jira a layi don kayan aikin PCR

Wani sabon wanka na ƙarfe na BigFish zai iya magance waɗannan matsalolin daidai. Yana ba da saurin dumama, kayan cirewa don sauƙin tsaftacewa da lalata, madaidaicin sarrafa zafin jiki, da ƙaramin girman da ba ya ɗaukar sarari da yawa.

Siffofin

Sabuwar wankan ƙarfe na BigFish yana da kyan gani kuma ƙarami kuma yana ɗaukar ingantattun microprocessor PID don cimma daidaitaccen sarrafa zafin jiki. Ana iya amfani dashi ko'ina a cikin samfurin shiryawa da dumama, halayen narkewar enzyme daban-daban, da cirewar acid nucleic kafin magani.

640

Madaidaicin sarrafa zafin jiki:Ginin binciken zafin jiki yana tabbatar da madaidaicin sarrafa zafin jiki da ingantaccen yanayin zafi.

Nuni da aiki:Nunin zafin jiki na dijital da sarrafawa, babban allon inch 7, allon taɓawa don aiki mai hankali.

Modules da yawa:Akwai nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan don ɗaukar bututun gwaji iri-iri da sauƙaƙe tsaftacewa da lalata.

Ƙarfin aiki:Ana iya saita memories na shirin guda 9 kuma a kashe su tare da dannawa ɗaya. Amintacce kuma Abin dogaro: Gina-ƙarfi akan yanayin zafi yana tabbatar da aiki mai aminci da aminci.

Bayanin oda

Suna Abu Na'a. Magana
Tsawan Zazzabi Karfe Bath BFDB-N1 Karfe Bath Base
Metal Bath Module DB-01 96*0.2ml
Metal Bath Module DB-04 48*0.5ml
Metal Bath Module Farashin DB-07 35*1.5ml
Metal Bath Module DB-10 35*2ml

Lokacin aikawa: Agusta-21-2025
Saitunan sirri
Sarrafa Izinin Kuki
Don samar da mafi kyawun gogewa, muna amfani da fasaha kamar kukis don adanawa da/ko samun damar bayanan na'urar. Yarda da waɗannan fasahohin zai ba mu damar sarrafa bayanai kamar halayen bincike ko ID na musamman akan wannan rukunin yanar gizon. Rashin yarda ko janye yarda, na iya yin illa ga wasu fasaloli da ayyuka.
✔ Karba
✔ Karba
Ƙi ku rufe
X